Thiết kế 3D
Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, các bài viết ở đây bất kỳ ai cũng đọc được, không phân biệt thành viên hay không.
Bạn chưa là thành viên. Mời bạn đăng ký để được viết bài và nêu các thắc mắc tại Diễn Đàn. Chúng ta cùng học tập lẫn nhau.
Ai cũng có thể làm thầy, ai cũng là học trò.
Thân
Admin
Thiết kế 3D
Diễn đàn này dành cho tất cả mọi người, các bài viết ở đây bất kỳ ai cũng đọc được, không phân biệt thành viên hay không.
Bạn chưa là thành viên. Mời bạn đăng ký để được viết bài và nêu các thắc mắc tại Diễn Đàn. Chúng ta cùng học tập lẫn nhau.
Ai cũng có thể làm thầy, ai cũng là học trò.
Thân
Admin
Thiết kế 3D
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thiết kế 3D

Sử dụng các phần mềm thiết kế 3D từ người mới học đến chuyên nghiệp

Trang ChínhRevit ArchitectTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpTrang Web chính thức

Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011 Empty
Bài gửiTiêu đề: Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011   Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011 I_icon_minitime23/8/2010, 11:21

Bài trước tôi nói khái quát về việc bố trí cốt thép trong RST bằng công cụ Extensions. Trong bài này tôi trình bày cụ thể cách bố trí thép cho dầm.

1 Khởi động chương trình

1. Nhấn trái chuột vào đối tượng cần bố trí cốt thép.

2. Nhấn Add-In trên trình đơn.

3. Nhấn đúp vào Extenssions Manager.

Xem toàn bài
https://th3d.forumvi.com
vistatiendat

Bài gửiTiêu đề: Thầy cho em hỏi   Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011 I_icon_minitime13/3/2011, 22:45

không biết tại sao sau khi sài revit extention 2010 1 thời gian thì nó bị mờ đi và không dùng được. Mong thầy giúp đở.
dongphuong1982

Bài gửiTiêu đề: Re: Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011   Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011 I_icon_minitime22/6/2013, 09:04

:bounce:thay dup em crak revit 2013 em lam may ngay lay ma ko duoc mong thay gup em ,em cam on thay
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011   Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011 I_icon_minitime22/6/2013, 11:22

Bạn phải tìm các bài viết trên mạng thôi. Tôi không muốn vi phạm bản quyền.
https://th3d.forumvi.com
MTA_Dracula

Bài gửiTiêu đề: Re: Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011   Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011 I_icon_minitime11/7/2013, 12:07

cai nay don gian ma ! anh tai phan mem xfoce danh cho cac phien ban 2013 la ok ma !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011   Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011 I_icon_minitime

Đặt cốt thép cho dầm bằng công cụ Extensions for Revit Structure 2011
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các trường hợp đặt cốt thép cho móng cột trong Revit Structure Extensions
» Bố trí thép cho mái bằng Revit Structure
» Tạo kiểu thanh thép trong Revit Structure 2011
» Đặt cốt thép cho tường hoặc sàn bằng lệnh Area trong Revit Structure 2013
» Đặt cốt thép tự động trong Revit 2015 Extensions